ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงนันท์นภัส โตมาซา |
1. นางเตือนใจ พันสีมา |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 |
92 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงสิรินทิพย์ สาขะยัง |
1. นางเตือนใจ พันสีมา |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายพัทรนนท์ แวงววรรณ 2. เด็กหญิงศิริลักษณ์ จันทะราช 3. เด็กหญิงศิริวดี โชติแสง |
1. นางวณิชยา ธรหาญ 2. นางสาวกมลรัตน์ สีลาดเลา |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงธัญธร สายเนตร 2. เด็กหญิงปวริศา สายเนตร 3. เด็กหญิงเมย์ชญา แวงวรรณ |
1. นางวณิชยา ธรหาญ 2. นางสาวณัฐชยา จตุเทน |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายธีรภัทร บุบผา 2. เด็กหญิงสุมาลี พลเยี่ยม |
1. นางสาวณัฐชยา จตุเทน 2. นางสาวพรพิมล จารุตันติ์ |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกฤติยาณี พลเยี่ยม 2. เด็กหญิงนริศรา นารีโภชน์ 3. เด็กหญิงพัชรา ไชยรส 4. เด็กหญิงสุกัญญา วิเศษการ 5. เด็กชายเจษฎา สายเนตร |
1. นางสาวบังอร นพคุณ 2. นางพัชรินทร์ อินประจง |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงธนัญชนก ขันโย |
1. นางสาวกมลรัตน์ สีลาดเลา |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
82 |
ทอง |
15 |
1. เด็กหญิงกุลธิดา แวงวรณ |
1. นางอร่ามศรี พลเยี่ยม |
9 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวธิติมา แวงวรรณ 2. เด็กหญิงศุกพรรษา พิลาวุธ |
1. นางสาวนิภาพร พลเยี่ยม 2. นางสาวพรพิมล จารุตันติ์ |
10 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงชุติกาญจน์ พิมพ์ทอง 2. เด็กหญิงธัญญาลักษณ์ พลเยี่ยม 3. เด็กหญิงประภาวรินทร์ พระไชยบุญ |
1. นายวิชานนท์ ชุมวัชรวิทย์ 2. นางสาวกมลรัตน์ สีลาดเลา |
11 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
85 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงกริษฐา สาโสภา 2. เด็กหญิงชณัฐดาพร เบ้าที 3. เด็กหญิงชณิดาภา เบ้าที |
1. นางสาวพิศมัย บุตรแสน 2. นางสุภรณ์ อารีย์ |